ราคา 2750000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 91666.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 16
เลขที่ห้อง 1
โครงการ Lumpini Park Rama 9-Ratchada | LUMPINI PARK พระราม9-รัชดา | LPN พระราม9-รัชดา | LPN Rama 9-Ratchada | ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา | ลุมพินี พาร์ค Rama 9-Ratchada

ploypinya ploy
0988896440
2019-03-07 11:56:30.0
เลขที่ประกาศ: 280290
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย Lumpini Park Rama 9 Ratchada
( ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา )
รถไฟฟ้า MRT พระราม 9

ขนาด: 30.5 ตรม.
ประเภท: 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ
ชั้น: 16, อาคาร B, วิวสวน
ราคา: 2.75 ล้านบาท
พร้อมเฟอร์นิเจอร์ และเครื่องใช้ไฟฟ้า

สนใจติดต่อ คุณพลอย 098-8896440, คุณอุ๋ม 090-4986009
Line ID : primeprop

For Sale Lumpini Park Rama 9 Ratchada
MRT Rama 9

Size: 30.5 sq.m.
Type: 1Bedroom 1Bathroom
Floor: 16, Building B, Garden View
Price: 2.75 mb.
Fully furniehed with Electric Equipments

Please contact MS.Pinya 098-8896440, MS.Charm 090-4986009
Line ID : primeprop

รับฝากขาย ปล่อยเช่า อสังหาฯ บ้าน ที่ดิน คอนโด Primeproperty

#คอนโดให้เช่า #เช่าคอนโด #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดราคาถูก #คอนโดสวย
#คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดแนวรถไฟฟ้า #คอนโดทำเลดี #คอนโดใหม่ #คอนโดหรู
#คอนโดลุมพินี #ขายคอนโดราคาถูก #คอนโดมือสอง #คอนโดพร้อมเฟอร์นิเจอร์
#เช่าคอนโดในกรุงเทพฯ #คอนโดย่านรัชดา #คอนโดขายถูก #คอนโดกลางเมือง
#คอนโดใกล้bts #คอนโดใกล้mrt #ให้เช่าคอนโดราคาถูก #condoideo
#condoinbangkok #sukhumvitcondo #condoforrent #estate

KEYWORD : เช่าคอนโด, ขายคอนโด, คอนโดมือสอง, คอนโดสวย
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนจตุรทิศ ใกล้ 200 ม. จาก ถนน RCA 300 ม. จาก โรงพยาบาลปิยะเวท 600 ม. จาก โรงพยาบาลพระราม 9 1.4 ก.ม. จาก MRT สถานีพระราม 9 1.4 ก.ม. จาก MRT สถานีเพชรบุรี 1.4 ก.ม. จาก เซ็นทรัลพลาซ่าและฟอร์จูนทาว์น 3 ก.ม. จาก แอร์พอร์ตลิงค์ สถานีมัก